Celebrity news

IDRIS SULTAN’S UNDERWEAR SELFIE: FANS UPSET OVER HIS REVEALING PHOTO

By  | 

Big Brother Africa season 9 winner Idris Sultan, took to Instagram to share a photo of himself wearing only an underwear, with his hands covering his junk.

Idris also revealed that he has been training for months to get his body ready for two upcoming Hollywood movies as well as doing an advert for Calvin Klein early next year, “Pay attention to the headline 🖤. It has been hectic, months of training to get the right mind, body & tone for my two coming Hollywood movies. Looking forward to 2018 first quarter will be intense but hey we got attention of Calvin Klein so we’re doing it 🙌🏽 #IdrisOnACalvinKleinAd#iRefuseToStop.”

Idris Sultan

His fans were not impressed by the display of nudity, terming it an embarrassment, while others mocked  the size of his manhood.

k.u.m.a__Kinini hicho umeshika

nuzratyshamNawe unakuwa kama yule demu aliepiga picha leba au gigy

jank__255😢😢😢mama yako akiiona hii anaitisha sabuni ya geisha na nepi……….wewe ndio kiatu ktk msemo wa “kuna watu na viatu”

umbea_dailySema shem kumbe hauna kibamia….sio kwa mgambo huyooo 😂😂😂😂😂😂🏃🏃🏃🏃🏃

wanjiru5799Eee ckujua ni ww😂😂 niliona hii picha nikadhani ni wale watangazaji wa madawa za nguvu za kiume😂😂😂any way all the best

sudi_ibnsalimUmefail bro alf mtoto wa kiislam wewe hujui adhabu ya kuonyesha uchi

laycaqueenUmerogwa

kadra_platinumz@idrissultan congrats Dear but on CalvinKlein Ad promise me you wont put that hand there….wouldn’t mind seeing whole view😊😋

enrique_____frederickUshaanz kupiga picha za utupu🤣🤣au ndio vyuma vimekaza @idrissultan @idrissultan

klistofaangelWe kumbe mseng sana mi sikujua nilikuwa nakuheshimu yani nakuona jana strong man lakin kumbe hamna lolotr chefuu tuuy mi sikujua kama wewe chogo mboo yenyew iko wapi kujishusha tuuy picha imesambaa kama nn kila page ya umbea leo wameshea kweli mung hakunyimi vyote asipo kupa akili basi atakupa ujinga naona unakumbendea pole sana

ao na Allah ali kataa hivyo

youngunstopabletzBro naona unaonyesha warembo kibamia Chako 😃😃😃😃 watakukimbia ubaki na nyeto shauri yakoo

trizo6_tcbAre u mad bro

jmwashambwa87Kibamia kiachie

umurisa_jolyYou’re stupid mn🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

khateb91Dogo ushaanza kukaa uchi sas

venance_77Pumbafu sana kibamia wee

the1_vanitooMbona hakuna kitu cha ajabu sana mbona beach watu wanavaa hivi na hakunaga maneno… tatizo watz wanastress za maisha ndo maana kila kitu wanaponda tu…. WATZ TUNAPENDA SANA KUDILI NA VITU HIVI VYA KIPUUZI LAKINI MAMBO YA KUJENGA TZ YETU TUNAPUUZA PUMBAVU

juma3300@the1_vanitoo usitete ujinga ww, nguo hii ina mahala pake husika. Ndio maana ukiwa na vazi hili ufukweni watu wala hawana time na

sumeiyaomarThere are times i wish i was something else..and now i wish am that inner wear… i really don’t care about the brand btw…

jamesndakindakiUjinga huo idris nirijua unajitambua kumbe boge la jinga

gb_giloDude. ..ur. ..nasty……I. …owed. ..u. ..ma. ..respects. ..BT. …4…dis. .one. ….I. ….owe. …nothing. …. from. ..you. …seriously

victor_christopher_9oneMbona huwa hawaposti vinyesi vyao

sasha.omy@upapalule akuna mboo pare ni mapumbu tu yare mwayaaaa

vijimambo_mamboUnamuonyesha nani kidudu kacha mtoto sasa naamini kua huna marinda

cryz_love_Tumuogope mungu popote tulipo IPO siku tutaiacha Dunia na vilivyobembwa na dunia pesa zisikufanya ukakufuru maana hii ni kufuru Uchi sio wa mwanamke tu Hata wewe hapo ulipo umekaa uchi kwanini ujishushie heahila kwasababu ya comment na like zisizokua na faida Itaqllah Akhy Idriss still ur Muslim Na kila ufanyalo ni Neema na utakuja kuulizwa umetumiaje Neema za mola wako

sulley091Idris ,your stupid man

ayyan2.0Kwa kidudu hicho

eligranialemaNext year don’t skip leg day @idrissultan 😉 Wana see those leg muscles now

g.renold”Huna hata Haya na Hicho Kijibamia chako,duuh na hapo Nyuma hiyo Nyoro Mashallaah.

salome_joseph_mayaTooth pick…….mguu wako wa tatu mdogo

_ms.kickUnamuaibisha mzee sultan hivi ndivyo alivyokufunza halafu unatukalia uchi kimboo chenyewee kidogoooo hata kuta za k hakigusiiii hebu kifunikeee hukoooo waachie wenye mishedede yao watangazee…

Views: 1964

I am a journalist, fashion show choreographer, a backstage manager, an actress and the owner of buzzcentral.co.ke. As a journalist, I specifically focus on entertainment and feature writing.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!